Zabi AAlfarwar gashiWannan daidai ne a gare ku na iya zama ƙalubale ga mutane da yawa. Ba wai kawai game da bayyanar ba, har ma game da daidai girman, salon, da kayan. Bari mu kalli yadda za a zabi mayafin da za a yi maka daidai!
1. Zabi mai girma
Da farko dai, yana da mahimmanci a tabbatar da cewa rigar da aka ajiye shine madaidaicin girman. Sanye da mayafi wanda ya yi girma sosai ko kuma ƙarami zai shafi zama ɗaya, don haka ya ba da shawarar ka yi ƙoƙari a kan masu girma dabam yayin sayen mayafi don nemo maka. Tabbatar cewa zaku iya sa sweater ko wani Layer a ƙarƙashin rigar yayin da har yanzu zai iya motsawa cikin sauƙi.
2. Zabi na Sashi
Da salon suturar da kuka cuye shima mai mahimmanci ne don la'akari. Daban-daban salon sun dace da lokatai daban-daban da salon. Idan bikin kasuwanci ne, zaku iya zaɓar dogon gashi mai tsayi. Idan lamari ne na yau da kullun, zaku iya gwada ɗan gajeren gashi tare da salon wasa.
3. Zabi na abu
Kayan abu ne mai mahimmanci wanda ya shafi ingancin da ɗumi na suturar da aka keɓe. Ulu zabi mai dumi ne da dumi, yayin da cashmere mai haske ne kuma mafi kwanciyar hankali. A lokaci guda, zaka iya la'akari da riguna ko ulu coats, wanda ke da tasirin zafi daban-daban.
4. Zabin launi
Launin mayafin ma yana da muhimmiyar la'akari. Hannun duhu yawanci suna sauƙin dacewa tare da nau'ikan sutura daban-daban, yayin da launuka masu haske na iya ƙara manyan bayanai zuwa ga Duba gaba ɗaya. Zaɓi launi mai dacewa bisa ga abubuwan da kuka zaɓa da salonku.
5. Alamar da farashin
Lokacin zabar suturar da aka rufe, ya kamata ka yi la'akari da alamar da farashin. An san sanannun brands yawanci suna da manyan riguna masu inganci, amma wannan ma ya zo tare da farashi mai girma. Kuna iya kashe ma'auni tsakanin inganci da farashi dangane da kasafin ku da buƙatunku.
Lokaci: Nuwamba-05-2024